சுனைனா நடிக்கும் “ரெஜினா” இசை அமைப்பாளர் சதிஷ்-க்கு சிஎம்ஏ-வின் மதிப்புமிக்க விருது!

சினிமா

ரேடியோ மற்றும் மியூசிக் கிளெஃப் இசை விருதுகள் (சிஎம்ஏ) இசையமைப்பாளர்கள், பாடலாசிரியர்கள், இசையமைப்பாளர்கள், இசைக்குழுக்கள், இசை ஸ்பெக்ட்ரம் ஆகிய திறமையாளர்களுடன் இணைந்து பான்-இந்தியாவில் உள்ள இசைப்பதிவு முத்திரையை ஒருங்கிணைக்கிறது.

CMA விருதுகளின் இரண்டாவது பதிப்பு, ஆகஸ்ட் 2021 முதல் ஆகஸ்ட் 2022 வரையிலான இசை சாதனைகளுக்காக சுயாதீன (Independent Musicians) இசைக்கலைஞர்களை கௌரவித்தது.

சுனைனா நடித்து வரும் திரில்லார் படமான “ரெஜினா” திரைப்படத்தின் தயாரிப்பாளரும் இசையமைப்பாளருமான
சதீஷ் நாயருக்கு அவரது இசையமைப்பான “வீணை ஒன்று” என்ற கருவி இசை அமைப்பு பதிப்பிற்காக (Instrumental Version) மதிப்புமிக்க விருது வழங்கப்பட்டது. இந்த இசையமைப்பிற்கு உயிர் கொடுத்தவர் பழம்பெரும் கலைஞர் ஸ்ரீ ராஜேஷ் வைத்யா. பாடலை எழுதியவர் மரபின் மைந்தன் முத்தையா.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *