ஒலிம்பிக் ஆடவர் ஹாக்கியில் 41 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு வெண்கலம் வென்றது இந்தியா

செய்திகள் விளையாட்டு
இந்திய ஆண்கள் அணி ஜெர்மனியை 5-4 என்ற கணக்கில் வெண்கலப் பதக்கப் போட்டியில் தோற்கடித்து ஹாக்கியில் ஒலிம்பிக் பதக்கத்துக்காக 41 வருட காத்திருப்பை முடிவுக்குக் கொண்டுவந்தது. கடைசியாக இந்தியா ஹாக்கியில் ஒரு பதக்கம் வென்றது 1980 மாஸ்கோ விளையாட்டுப் போட்டியில் தங்கத்தை வென்றது.

வரலாற்று! ஒவ்வொரு இந்தியரின் நினைவிலும் பொறிக்கப்படும் நாள். வெண்கல பதக்கத்தை வீட்டிற்கு கொண்டு வந்த எங்கள் ஆண்கள் ஹாக்கி அணிக்கு வாழ்த்துக்கள். இந்த சாதனையின் மூலம், ஒட்டுமொத்த தேசத்தின், குறிப்பாக நமது இளைஞர்களின் கற்பனையை அவர்கள் கைப்பற்றியுள்ளனர். எங்கள் ஹாக்கி அணியைப் பற்றி இந்தியா பெருமை கொள்கிறது, ”என்று நரேந்திர மோடி ட்விட்டரில் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்திய ஆண்கள் ஹாக்கி அணிக்கு வாழ்த்துக்கள்! இது ஒரு பெரிய தருணம்- உங்கள் சாதனைக்காக நாடு முழுவதும் பெருமை கொள்கிறது என்று காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தி தெரிவித்துள்ளார்

41 வருட காத்திருப்பு முடிவுக்கு வருகிறது. ஆண்கள் ஹாக்கியில் 12 வது #ஒலிம்பிக் பதக்கம் வென்ற #டீம் இந்தியாவிற்கு வாழ்த்துக்கள். நான் உறுதியாக நம்புகிறேன், #டோக்கியோ 2021 இல் இந்த வெற்றியுடன், இந்திய #ஹாக்கி வரலாற்றில் ஒரு புதிய அத்தியாயம் தொடங்கியுள்ளது என தமிழக முதல்வர் வலது தெரிவித்துள்ளார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *