ட்விஸ்டி டெயில்ஸின் அண்ணா நகர் புதிய கிளையை செஃப் தாமு, விக்ரம், ரேகா, காயத்ரி மற்றும் அஸ்வின் சித்தார்த் ஆகியோர் திறந்து வைத்தனர்

வர்த்தகம்

ட்விஸ்டி டெயில்ஸின் புதிய கிளை  (பிப்ரவரி 03, 2022) அண்ணாநகரின் சிறந்த தரம் பெற்ற மற்றும் ஆக்கப்பூர்வமான உணவகங்களின் பட்டியலில் கேக்கின் மேல் செர்ரி போல் திறக்கப்பட்டுள்ளது.

Twisty tails என்பது செல்லப் பிராணிகள் சார்ந்த உணவகமாகும், மேலும் இது 2017 ஆம் ஆண்டு முதல் நுங்கம்பாக்கத்தில் வெற்றிகரமாக நடந்து வருகிறது. இந்தப் புதிய கிளையானது செல்லப் பிராணிகள் மட்டும் அல்ல, ஒரு படி மேலே சென்று ஷிஹ் ட்சூ நாய்க்குட்டி பிரியர்களுக்காக உருவாக்கப்பட்டது.

இந்த அழகான புதிய உணவகத்தில் இரண்டு பிரிவுகள் உள்ளன: செல்லப்பிராணி மண்டலம், இதில் 16 ஷிஹ் ட்சூ நாய்க்குட்டி  செல்லப்பிராணிகளை அரவணைத்து கொஞ்சி மகிழலாம். மற்றும் நீங்கள் சாப்பிடக்கூடிய மற்றும் ஹேங்கவுட் செய்யக்கூடிய உணவகம். மேலும் இருவருக்கு உணவின் விலை ரூ. 800 ஆகும்.

Twisty Tails ஆனது S.K.அஸ்வின் சித்தார்த் தலைமையிலான செந்தூர் குழுமத்திற்கு சொந்தமானது, மேலும் ரியல் எஸ்டேட், பழங்கள் மற்றும் காய்கறிகள் வழங்கல், வெளியீடு, விருந்தோம்பல் வணிகம் மற்றும் பலவற்றில் கால் பதித்து வெற்றிகரமாக சென்று  கொண்டிருக்கின்ற நிறுவனம் ஆகும். அவர்களின் முக்கிய குறிக்கோள், அவர்களின் பன்முகப்படுத்தப்பட்ட முதலீடுகள் மூலம் மக்களின் வாழ்க்கையை மாற்றுவதுதான், இந்த முயற்சியின் பின்னணியில் உள்ளவர்களிடம், “ஏன் செல்லப்பிராணி உணவகம்?” என்று கேட்டபோது, பதில்கள் உண்மையானவை மற்றும் எளிமையானவை. இயக்குநர்களில் ஒருவரான திரு.விக்ரம் கூறியதாவது “அபார்ட்மெண்ட் வளாகங்களில் கட்டுப்பாடுகள் அல்லது பணக் காரணங்களால் வீட்டில் நாய்களை வளர்க்க முடியாமல் தவிக்கும் செல்லப்பிராணி பிரியர்களுக்கு இது ஏற்ற இடம். மேலும் தொடர்ந்த அவர் செல்லப்பிராணிகளின் அன்பின் மூலம் மக்கள் மன அழுத்தத்தைக் குறைக்க ஒரு இடம் என்பது மற்றொரு இயக்குனரான திரு.ரேகாவின் கனவு திட்டம் என்றார் எந்த இடத்தையும் தொடங்குவதற்கும் இயக்குவதற்கும் இது ஆரோக்கியமான மற்றும் மகிழ்ச்சியான வழியாகத் தெரிகிறது என்றார்.

ட்விஸ்டி டெயில்ஸின் அண்ணா நகர் புதிய கிளையை செஃப் தாமு, விக்ரம், ரேகா, காயத்ரி மற்றும் அஸ்வின் சித்தார்த் ஆகியோர் திறந்து வைத்தனர்.Located at M-5,new77, 3rd Avenue, Block M, 2nd Floor, Anna Nagar East, Chennai – 600 102. (Opp K4 Anna Nagar Police Station).

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *